![](/fileman/Uploads/tbNews/27172/thumb/1bea4ce85d21917fc830_20220217175056965.jpg)
Căn nhà cấp 4 được xây dựng trên nền đất của gia đình tại ấp An Phước, xã An Ngãi, huyện Long Điền, có diện tích khoảng 80m2, tường gạch, mái lợp tôn, nền lát gạch men, gồm: 1 phòng khách, 1 phòng ngủ, 1 phòng bếp và công trình phụ với tổng kinh phí xây dựng khoảng 175 triệu đồng. Trong đó Cụm thi đua số 2 hỗ trợ 82 triệu đồng; gia đình Thiếu tướng Lê Minh Quang, nguyên Phó Tham mưu trưởng Quân khu và các nhà hảo tâm hỗ trợ 25 triệu đồng, số còn lại thân nhân gia đình đóng góp thêm.