![](/fileman/Uploads/tbNews/31768/thumb/hinh-1-dai-ta-dang-quang-hieu-tham-chuc-tet-vien-kiem-sat-quan-su-khu-vuc-71.jpg)
![](/fileman/Uploads/tbNews/31768/thumb/hinh-2-thuong-ta-tran-trung-hieu-tham-chuc-tet-vien-kiem-sat-quan-su-khu-vuc-72.jpg)
Đến thăm, chúc tết các Viện kiểm sát Quân sự khu vực, Đại tá Đặng Quang Hiếu và Thượng tá Trần Trung Hiếu gửi lời chúc mừng năm mới đến tập thể lãnh đạo, cán bộ, chiến sĩ các Viện kiểm sát Quân sự khu vực một năm mới thật nhiều sức khỏe, đầm ấm, đón tết cổ truyền của dân tộc với tinh thần phấn khởi, hạnh phúc, đầm ấm, tiết kiệm và sẵn sàng chiến đấu đảm bảo quy định.
Thay mặt Viện kiểm sát Quân sự khu vực 71, 72, 73 các đồng chí lãnh đạo viện tiếp thu ý kiến chỉ đạo và chân thành cảm ơn sự quan tâm của Đảng ủy, lãnh đạo Viện kiểm sát Quân sự Quân khu đối với các đơn vị. Đồng thời, thay mặt đơn vị gửi lời chúc mừng năm mới đến lãnh đạo Viện kiểm sát Quân sự Quân khu một năm mới nhiều sức khỏe, hạnh phúc và thành đạt.
![](/fileman/Uploads/tbNews/31768/thumb/hinh-4-dai-ta-dang-quang-hieu-tham-chuc-tet-dai-ta-nguyen-minh-quang-vien-truong-vien-kiem-sat-quan-su-quan-khu-7-giai-doan-1996-2011.jpg)
![](/fileman/Uploads/tbNews/31768/thumb/hinh-5-thuong-ta-tran-trung-hieu-tham-chuc-tet-vien-kiem-sat-nhan-dan-cap-cao-tai-tphcm.jpg)
Thượng tá Trần Trung Hiếu chúc tết Viện kiểm sát Nhân dân cấp cao tại TP.HCM.