50 hộ gia đình mỗi hộ được tặng một phần quà gồm: Gạo, dầu ăn, bột ngọt, nước mắm, rau, củ quả cùng 200 ngàn đồng tiền mặt. Tổng trị giá 50 xuất quà là 20 triệu đồng và 500 kg gạo, 250 kg rau, củ quả.
Được biết, trong hoạt động chào mừng thành công Đại hội lần thứ XIII của Đảng; Kỷ niệm 91 năm Ngày thành lập Đảng Cộng sản Việt Nam và hoạt động “Xuân đoàn kết”, mừng xuân Tân Sửu 2021, với phương châm “Tất cả vì đồng báo khó khăn”, “Vì tình biên giới quê hương”, Sư đoàn 5 cùng Hội đồng Mục vụ Giáo xứ Phước Điền tiếp tục tổ chức đi thăm, chúc tết, tặng quà các Đồn Biên phòng đóng quân trên địa bàn huyện Châu Thành, tỉnh Tây Ninh.