![](/fileman/Uploads/tbNews/30549/thumb/imgp4999.jpg)
Tại buổi gặp mặt các đại biểu được thưởng thức chương trình văn nghệ đặc sắc do đội văn nghệ quần chúng của các hội viên phụ nữ các đơn vị thể hiện.
Phát biểu tại buổi lễ, Đại tá Phạm Anh Tuấn, Chính ủy Sư đoàn 5 gửi những lời chúc mừng tốt đẹp nhất đến các hội viên phụ nữ của sư đoàn và các đơn vị kết nghĩa. Đồng chí Chính ủy sư đoàn mong rằng các phong trào thi đua, cuộc vận động, mô hình hoạt động của phụ nữ sư đoàn và các đơn vị kết nghĩa ngày càng phát huy hiệu quả, tập hợp đông đảo hội viên phụ nữ tham gia góp phần tô thắm truyền thống “Tự tin - tự trọng - trung hậu - đảm đang” của người phụ nữ Việt Nam.
![](/fileman/Uploads/tbNews/30549/thumb/imgp5012.jpg)
Qua buổi gạp mặt tạo điều kiện cho cán bộ, hội viên phụ nữ giữa các đơn vị có dịp giao lưu, học tập, trao đổi kinh nghiệm; động viên chị em an tâm công tác, hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao.
![](/fileman/Uploads/tbNews/30549/thumb/imgp5047_20221020085439864.jpg)
Hội viên phụ nữ chụp hình lưu niệm.