![](/fileman/Uploads/tbNews/30557/thumb/dai-ta-ly-van-nghieu-tang-hoa-chuc-mung-can-bo-hoi-vien-phu-nu-nhan-ngay-20-10.jpg)
Thủ trưởng sư đoàn tặng hoa hội viên phụ nữ.
Thay mặt Đảng ủy, chỉ huy sư đoàn Đại tá Lý Văn Nghiêu, Chính ủy sư đoàn ghi nhận, biểu dương những đóng góp của cán bộ, hội viên phụ nữ sư đoàn thời gian qua. Đồng thời tặng hoa chúc mừng cán bộ, hội viên phụ nữ, động viên chị em khắc phục khó khăn phấn đấu vươn lên trong công việc và cuộc sống.
Đồng chí Chính ủy sư đoàn yêu cầu các cấp ủy Đảng, chỉ huy cơ quan, đơn vị tiếp tục quan tâm nhiều hơn nữa, đề ra các giải pháp hữu hiệu vì sự tiến bộ của phụ nữ và bình đẳng giới; tạo điều kiện tốt nhất để cán bộ, hội viên phát triển.