![](/fileman/Uploads/tbNews/31912/thumb/hinh-31.jpg)
Lãnh đạo phường 5 trao quà tặng thanh niên chuẩn bị nhập ngũ.
Phát biểu tại buổi họp mặt, đồng chí Dương Minh Hải, Chủ tịch UBND phường, Chủ tịch Hội đồng NVQS phường động viên các thanh niên an tâm thực hiện nghĩa vụ với đất nước, đồng thời khẳng định cấp ủy, chính quyền, các ban, ngành, đoàn thể địa phương tạo mọi điều kiện thuận lợi cho thanh niên lên đường thực hiện nghĩa vụ quân sự. Dịp này Đảng ủy, UBND, Ủy ban MTTQVN phường 5 tặng quà động viên thanh niên trúng tuyển NVQS và quân nhân xuất ngũ nhằm ghi nhận những đóng góp cho sự nghiệp xây dựng và bảo vệ Tổ quốc.