![](/fileman/Uploads/tbNews/26883/thumb/2673cb5af4bb39e560aa_20220123033526357.jpg)
Tại nơi đến thăm, đồng chí Nguyễn Văn Thọ, chủ tịch UBND tỉnh cho biết, tỉnh luôn dành tình cảm đặc biệt cho Quân đội. Trong dịch Covid-19, khi tỉnh thắt chặt kiểm soát đường bộ để khống chế dịch, lực lượng Hải quân, Biên phòng đã hỗ trợ đắc lực giúp tỉnh quản chặt đường biển, làm nhiệm vụ tuyến đầu, tiêm ngừa vaccine, chăm lo an sinh cho Nhân dân, nhờ vậy tình hình an ninh chính trị toàn địa bàn ổn định. Đồng chí Nguyễn Văn Thọ cảm ơn và đánh giá cao tinh thần phối hợp của Bộ Tư lệnh Vùng 2 Hải quan và Đồn Biên phòng 526 Long Sơn. Nhân dịp năm mới, các đồng chí lãnh đạo tỉnh chúc cán bộ, chiến sĩ Vùng 2 Hải quân và Đồn Biên phòng 526 Long Sơn luôn mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công, năm mới đạt nhiều thắng lợi mới.
![](/fileman/Uploads/tbNews/26883/thumb/c044a0559fb452ea0ba5_20220123033729546.jpg)
![](/fileman/Uploads/tbNews/26883/thumb/z312912879079389fed194abd15229eea4f0273facaf8d.jpg)