![](/fileman/Uploads/tbNews/16625/thumb/kbb2.jpg)
Đại tá Phạm Gặp - Chủ tịch kiêm Tổng Giám đốc Tổng công ty Thái Sơn và ông Nguyễn Hồ Nam – Chủ tịch Hội đồng quản trị Tập đoàn Bamboo Capital gặp gỡ, giao lưu và ký kết hợp tác toàn diện trên các lĩnh vực về dự án đầu tư và phát triển khu công nghiệp, cung cấp dịch vụ rà phá bom mìn, xây dựng hạ tầng khu công nghiệp; Dự án năng lượng gió, năng lượng mặt trời và dự án khí thiên nhiên hóa lỏng, các cảng vận chuyển, kho chứa và nhà máy điện LNG…
Ông Nguyễn Hồ Nam – Chủ tịch Hội đồng quản trị Tập đoàn Bamboo Capital cho biết: Buổi ký kết mang một ý nghĩa rất lớn cho hai bên, đặc biệt khai thác thế mạnh của nhau như các lĩnh vực dự án năng lượng, rà phá bom mìn, hạ tầng, xây dựng… sự hợp tác còn mang ý nghĩa lớn trong nhiệm vụ chính trị và xây dựng, phát triển đất nước. Tôi tin rằng giá trị, nền tảng của Thái Sơn sẽ mang lại giá trị cho sự thành công và hợp tác bền vững giữa hai bên.