(QK7 Online) – Hưởng ứng phong trào ủng hộ Quỹ phòng, chống dịch Covid-19 do Hội Cựu chiến binh huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng cùng các cơ quan trong khối Mặt trận Tổ quốc & đoàn thể phát động, sau 10 ngày tiếp nhận, Hội Cựu chiến binh huyện và cơ sở đã chuyển số tiền của cán bộ, hội viên quyên góp đợt 1 cho Ủy ban Mặt trận Việt Nam các cấp số tiền trên 32 triệu đồng đồng.
Các cấp Hội CCB huyện hưởng ứng tích cực Quỹ phòng chống dịch.
Đây là hoạt động ý nghĩa, thể hiện tấm lòng tương thân tương ái của cán bộ, hội viên CCB các cấp huyện Bảo Lâm, góp phần chung tay đẩy lùi dịch bệnh Covid-19, sớm đem lại cuộc sống bình yên cho Nhân dân địa phương.
Trần Ngọc Biên
Phó Chủ tịch Hội Cựu chiến binh huyện Bảo Lâm