(QK7 Online) - Sáng 8/6, UBMTTQ Việt Nam quận Gò Vấp, TPHCM tiếp nhận quà phòng, chống dịch Covid-19 do Cựu chiến binh Trần Trung Kiên (phường 16, quận Gò Vấp) trao tặng.
![](/fileman/Uploads/tbNews/23166/thumb/z25402360788588844f31b9701de72baea4ad5919f0dd9_20210608162052104.jpg)
Bà Nguyễn Thị Thảo, Phó Chủ tịch UBMTTQ VN quận Gò Vấp (áo xanh) trao thư cảm ơn cho vợ chồng Cựu chiến binh Trần Trung Kiên.
Cựu chiến binh Trần Trung Kiên chia sẻ: chống dịch là nhiệm vụ của toàn Đảng, toàn dân. Dù ít dù nhiều, mỗi một đồng tiền, mỗi hiện vật đóng góp trong giai đoạn này đều quý. Vợ chồng tôi tham gia góp sức chống dịch là ý nguyện từ tâm.
Nghĩa cử trên của Cựu chiến binh Trần Trung Kiên và gia đình đã làm sáng mãi hình ảnh, phẩm chất “Bộ đội Cụ Hồ”.