Thay mặt cán bộ, chiến sĩ Công an Nhân dân thành phố Thủ Dầu Một, Thượng tá Nguyễn Ngọc Điệp gủi đến cán bộ, chiến sĩ LLVT thành phố Thủ Dầu Một những lời chúc mừng tốt đẹp nhất, chúc các đồng chí luôn nhận và hoàn thành thắng lợi mọi nhiệm vụ được giao. Đồng chí mong rằng giữa hai lực lượng tiếp tục có mối quan hệ bền chặt, phối hợp nhịp nhàng trong việc xây dựng thế trận quốc phòng toàn dân, an ninh Nhân dân ngày càng vững chắc, cùng nhau quyết tâm bảo vệ địa bàn an toàn tạo điều kiện thúc đẩy kinh tế, xã hội phát triển, xây dựng thành phố Thủ Dầu Một ngày càng văn minh, hiện đại, an toàn và thịnh vượng.
3327 lượt xem
Công an thành phố Thủ Dầu Một chúc mừng Ban CHQS thành phố Thủ Dầu Một nhân dịp kỷ niệm 76 năm Ngày thành lập Quân đội Nhân dân Việt Nam
(QK7 Online) - Ngày 22/12, Thượng tá Nguyễn Ngọc Điệp, Phó Trưởng Công an thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương cùng đoàn công tác đến tặng hoa, chúc mừng cán bộ, chiến sĩ LLVT thành phố Thủ Dầu Một nhân dịp kỷ niệm 76 năm Ngày thành lập Quân đội Nhân dân Việt Nam; 31 năm Ngày hội quốc phòng toàn dân.
Thượng tá Nguyễn Ngọc Điệp tặng hoa chúc mừng Ban CHQS thành phố Thủ Dầu Một.
Thay mặt cán bộ, chiến sĩ Công an Nhân dân thành phố Thủ Dầu Một, Thượng tá Nguyễn Ngọc Điệp gủi đến cán bộ, chiến sĩ LLVT thành phố Thủ Dầu Một những lời chúc mừng tốt đẹp nhất, chúc các đồng chí luôn nhận và hoàn thành thắng lợi mọi nhiệm vụ được giao. Đồng chí mong rằng giữa hai lực lượng tiếp tục có mối quan hệ bền chặt, phối hợp nhịp nhàng trong việc xây dựng thế trận quốc phòng toàn dân, an ninh Nhân dân ngày càng vững chắc, cùng nhau quyết tâm bảo vệ địa bàn an toàn tạo điều kiện thúc đẩy kinh tế, xã hội phát triển, xây dựng thành phố Thủ Dầu Một ngày càng văn minh, hiện đại, an toàn và thịnh vượng.
Nguyễn Lựu