(QK7 Online) - Ngày 24/1, Đoàn công tác do Thiếu tướng Võ Văn Thi, Uỷ viên Ban thường vụ Đảng uỷ, Phó Tư lệnh Quân khu 7 thăm và Tết Tỉnh ủy, HĐND, UBND, UBMTTQVN, các cơ quan, đơn vị và doanh nghiệp trên địa bàn tỉnh Bình Thuận.
Thiếu tướng Võ Văn Thi, Phó Tư lệnh Quân khu chúc Tết Tỉnh ủy, HĐND, UBND, UBMTTQ Việt Nam tỉnh Bình Thuận.
Tiếp đoàn có các đồng chí Dương Văn An, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội đơn vị Bình Thuận; Đồng chí Nguyễn Hoài Anh, Ủy viên Dự khuyết Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; Đồng chí Phan Văn Đăng, Phó Chủ tịch Thường trực UBND tỉnh; Đồng chí Nguyễn Thị Thuận Bích, Phó Chủ tịch HĐND tỉnh và lãnh đạo Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh, Bộ Chỉ huy bộ đội Biên phòng tỉnh, Công an tỉnh, Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam tỉnh, Hội Cựu chiến binh, Văn phòng Tỉnh ủy.
Thiếu tướng Võ Văn Thi chúc Tết các cơ quan, đơn vị LLVT trên địa bàn tỉnh Bình Thuận.
Tại Tỉnh ủy tỉnh Bình Thuận, Thiếu tướng Võ Văn Thi gửi lời chúc mừng kết quả các hoạt động của tỉnh Bình Thuận trong năm 2023. Đồng chí Phó Tư lệnh Quân khu gửi lời cảm ơn đến sự quan tâm, đặc biệt tạo điều kiện thuận lợi của Tỉnh ủy, HĐND, UBND, UBMTTQ Việt Nam tỉnh và các ban, ngành, đoàn thể, Nhân dân tỉnh Bình Thuận để Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh hoạt động hiệu quả, hoàn thành tốt nhiệm vụ trong năm 2023, góp phần tạo điều kiện thuận lợi cho LLVT Quân khu hoàn thành tốt nhiệm vụ trong đánh giá của phiên họp cuối năm. Đồng thời đánh giá cao sự phối hợp của tỉnh thực hiện các chủ trương, mô hình của Quân khu về xây dựng nền quốc phòng toàn dân, khu vực phòng thủ ngày càng vững chắc.
Thủ trưởng Bộ Tư lệnh Quân khu chúc Tết và động viên các cán bộ, chiến sĩ Bộ CHQS tỉnh Bình Thuận.
Nhân dịp Tết đến, thay mặt Thường vụ Đảng ủy, Bộ Tư lệnh Quân khu, Thiếu tướng Võ Văn Thi gửi lời chúc mừng năm mới đến lãnh đạo Tỉnh ủy, HĐND, UBND, UBMTTQ Việt Nam tỉnh và các ban, ngành, đoàn thể, Nhân dân tỉnh Bình Thuận luôn mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công, hoàn thành thắng lợi mọi nhiệm vụ được giao và phối hợp với LLVT Quân khu chỉ đạo công tác quân sự, quốc phòng đạt hiệu quả hơn.
Đoàn công tác chúc Tết Tập đoàn Rạng Đông.
Đại diện lãnh đạo tỉnh Bình Thuận, Đồng chí Dương Văn An, Bí thư Tỉnh ủy trân trọng cảm ơn sự quan tâm của Đảng ủy, Bộ Tư lệnh Quân khu 7, gửi lời chúc năm mới đến cán bộ, chiến sĩ LLVT Quân khu sức khỏe, luôn hạnh phúc, hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao và giành nhiều thắng lợi trong năm 2024.
Cùng ngày, Thiếu tướng Võ Văn Thi cùng đoàn đến thăm và chúc tết Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh và Tập đoàn Rạng Đông.
Lê Trầm