![](/fileman/Uploads/tbNews/25997/thumb/imgp0509.jpg)
Đại tá Phạm Phú Ý động viên, chia sẻ khó khăn với Nhân dân trên địa bàn thị xã Bến Cát bị ảnh hưởng bởi đại dịch Covid-19 vừa qua. Đồng chí Phó Tham muu trưởng Quân khu cho rằng mặc dù địa phương đã trở lại trạng thái bình thường mới, các hoạt động sản xuất, kinh doanh, thương mại, dịch vụ được khôi phục, nhưng không vì vậy mà chủ quan trước dịch bệnh. Đồng chí mong rằng cấp ủy, chính quyền và LLVT thị xã Bến Cát đoàn kết phát triển kinh tế - xã hội, chăm lo đời sống người dân, thực hiện tốt Nghị quyết số 128 của Chính phủ về thích ứng an toàn, linh hoạt, kiểm soát hiệu quả dịch Covid-19.