(QK7 Online) - Nhân kỷ niệm 95 năm ngày Báo chí Cách mạng Việt Nam (21/6/1925 – 21/6/2020), ngày 17/6, Thiếu tướng Đậu Văn Nậm, Phó Chính ủy Học viện Lục quân đến chúc mừng Báo Lâm Đồng.
Đoàn lãnh đạo của Học viện Lục quân thăm và chúc mừng Báo Lâm Đồng nhân ngày 21/6.
Tại đây, Thiếu tướng Đậu Văn Nậm khẳng định Báo Lâm Đồng phát huy tốt vai trò là cơ quan ngôn luận của Đảng bộ, chính quyền, Nhân dân các dân tộc trong tỉnh; đồng thời, là cầu nối vững chắc giữa đơn vị, sở, ngành, doanh nghiệp và người dân. Báo Lâm Đồng thực hiện tốt công tác tuyên truyền chủ trương, đường lối của Đảng, chính sách pháp luật của Nhà nước, góp phần định hướng dư luận, tạo sự đồng thuận, đoàn kết Nhân dân, xây dựng địa phương Lâm Đồng ngày càng phát triển.
Lãnh đạo Học viện Lục quân bày tỏ mong muốn Báo Lâm Đồng tiếp tục đồng hành, hỗ trợ Học viện Lục quân thực hiện tốt các nhiệm vụ chính trị trong thời gian tới.
Bà Hồ Thị Lan, Tổng Biên tập Báo Lâm Đồng chân thành cảm ơn sự quan tâm của các đơn vị, địa phương đối với hoạt động của Báo. Đồng thời, khẳng định tập thể những người làm báo Báo Lâm Đồng sẽ cố gắng giữ gìn bản sắc, uy tín của tờ báo Đảng địa phương cũng như luôn giữ vững tôn chỉ, mục đích, phát huy thế mạnh của mình để xứng đáng với sự tin tưởng, kỳ vọng của các cơ quan, ban, ngành và bạn đọc.
Chính Thành