(QK7 Online) - Từ ngày 10 đến 12 tháng 4 năm 2018, đoàn công tác của quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh do đồng chí Nguyễn Thị Thu Hà, Phó Chủ tịch Ủy ban nhân dân quận làm trưởng đoàn đến thăm, chúc tết cổ truyền chính quyền, Chi khu quân sự và nhân dân huyện Baray, Tiểu khu quân sự tỉnh Kông Pông Thơm, Quân khu 4, Quân đội Hoàng gia Campuchia.
Lãnh đạo UBND và Ban CHQS quận Gò Vấp tặng quà chính quyền và Chi khu quân sự huyện Baray, Tiểu khu quân sự Kông Pông Thơm.
Nhân dịp tết cổ truyền Vương quốc Campuchia, đồng chí Nguyễn Thị Thu Hà, Phó Chủ tịch Ủy ban nhân dân quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh gửi lời chúc tốt đẹp nhất đến toàn thể nhân dân, chính quyền và cán bộ, chiến sĩ Chi khu quân sự huyện Baray, Tiểu khu quân sự Kông Pông Thơm, năm mới, an khang, thịnh vượng, chúc tình hữu nghị, kết nghĩa giữa hai đơn vị kết nghĩa ngày càng bền chặt. Đồng chí Nguyễn Thị Thu Hà, Phó Chủ tịch Ủy ban nhân dân quận tặng quà tết cho chính quyền, chi khu quân sự huyện Baray, tặng 200 phần quà cho người dân huyện Baray, mỗi xuất trị giá 300 ngàn đồng.
Trung tâm Y tế quận Gò Vấp khám bệnh, phát thuốc cho người dân huyện Baray.
Dịp này, Trung tâm Y tế quận Gò Vấp còn tổ chức đoàn y, bác sĩ đến khám bệnh, phát thuốc và tư vấn sức khỏe cho hơn 200 người dân, cán bộ, chiến sĩ huyện Baray qua đó thể hiện tinh thần đoàn kết gắn bó giữa hai dân tộc Việt Nam – Campuchia ngày càng bền chặt.
Đặng Thi Bích Hòa