![](/fileman/Uploads/tbNews/30489/thumb/z379956246285529d4113978ad0d7a2103fbfa9074ce44_20221016070307801.jpg)
Tham dự hội thi có 12 thí sinh là bí thư các chi bộ trong Đảng bộ Công ty Cổ phần 32. Các thí sinh thực hiện phần thi trắc nghiệm lý thuyết, soạn thảo dự thảo nghị quyết, dự thảo một số nội dung điều hành sinh hoạt chi bộ, thực hành điều hành một buổi sinh hoạt chi bộ… Các thí sinh đã nêu cao tinh thần trách nhiệm, tích cực, chủ động nghiên cứu, sưu tầm tài liệu, chuẩn bị các nội dung thi nghiêm túc, chu đáo và tham gia thi với tinh thần cầu thị, học hỏi kinh nghiệm. Đặc biệt, ở phần thi soạn thảo các nội dung sinh hoạt chi bộ, nhiều thí sinh thực hiện với chất lượng tốt, hình thức, bố cục cơ bản đúng quy định, hợp lý, xác định rõ nhiệm vụ, có nhiều chủ trương, biện pháp lãnh đạo sát, đúng và hiệu quả.