(QK7 Online) – Chiều 3/2, Đoàn công tác Bộ Tư lệnh Quân khu 7 do Trung tướng Trần Hoài Trung, Bí thư Đảng ủy, Chính ủy Quân khu làm trưởng đoàn đến thăm, chúc Tết các đơn vị: Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh; Trường Cao đẳng Hải quân; Lữ đoàn 125 Vùng 2 Hải quân; Tổng Công ty Tân cảng Sài Gòn; Tổng công ty Thái Sơn.
Bộ Tư lệnh Quân khu chúc Tết Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh.
Tại các nơi đoàn đến thăm, chúc Tết Trung tướng Trần Hoài Trung, Bí thư Đảng ủy, Chính ủy Quân khu chúc mừng và đánh giá cao những kết quả các đơn vị đạt được trong công tác huấn luyện sẵn sàng chiến đấu, giáo dục đào tạo, sản xuất kinh doanh trong năm 2020.
Bộ Tư lệnh Quân khu chúc Tết Lữ đoàn 125 Vùng 2 Hải quân.
Đồng chí Chính ủy Quân khu đánh giá cao sự phối hợp giữa các đơn vị với lực lượng vũ trang Quân khu trong việc huấn luyện, giáo dục đào tạo trong thời gian qua. Các công ty đã đồng hành cùng LLVT Quân khu với các hoạt động ủng hộ đồng bào bão lụt miền Trung, Xuân Chiến sĩ ...
Bộ Tư lệnh Quân khu chúc Tết Trường Cao đẳng Hải quân.
Bộ Tư lệnh Quân khu chúc Tết Tổng Công ty Tân cảng Sài Gòn.
Bộ Tư lệnh Quân khu chúc Tết Tổng công ty Thái Sơn.
Thay mặt lực lượng vũ trang Quân khu 7, Trung tướng Trần Hoài Trung gửi lời thăm hỏi và chúc mừng năm mới đến toàn thể cán bộ, giảng viên, học viên, chiến sĩ, người lao động các đơn vị sức khỏe, hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ năm 2021 và đón Tết cổ truyền của dân tộc đầm ấm, vui tươi, an toàn.
Ngọc Tuân