Kính chúc các đồng chí và gia đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc trong cuộc sống, tiếp tục giữ vững, phát huy truyền thống của lữ đoàn và phẩm chất cao quý “Bộ đội Cụ Hồ”.
Nhân dịp này, Đảng ủy, chỉ huy lữ đoàn bày tỏ lòng biết ơn sâu sắc đối với sự quan tâm lãnh đạo, chỉ đạo của Đảng ủy, Bộ Tư lệnh Quân khu 7, Bộ Tư lệnh Công Binh, sự giúp đỡ của các cơ quan, đơn vị trong và ngoài Quân đội. Xin chân thành cảm ơn cấp ủy Đảng, chính quyền và Nhân dân các địa phương nơi lữ đoàn đóng quân, chiến đấu và công tác đã dành tình yêu thương, đùm bọc, tận tình giúp đỡ cả về vật chất và tinh thần, tạo điều kiện thuận lợi để lữ đoàn hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ trong suốt 46 năm qua.