![](/fileman/Uploads/tbNews/23912/thumb/dsc9780.jpg)
![](/fileman/Uploads/tbNews/23912/thumb/dsc9781.jpg)
Đây là tấm lòng của LLVT tỉnh Bình Phước nhằm hiện thực hóa chủ trương của Đảng ủy, Bộ Tư lệnh Quân khu “Đơn vị, địa phương tuyến sau hỗ trợ giúp đỡ đơn vị, địa phương tuyến trước; ngoài vùng dịch giúp đỡ trong vùng dịch; vùng có dịch ít giúp đỡ vùng có dịch nhiều”.
Số lương thực, thực phẩm trên góp phần cung ứng kịp thời các mặt hàng thiết yếu để ổn định đời sống cán bộ, chiến sĩ và Nhân dân nơi tâm dịch.