![](/fileman/Uploads/tbNews/30463/thumb/hinh-1045.jpg)
327 lượt xem
LLVT Quận 3 tặng quà gia đình chính sách
(QK7 Online) - Nhân kỷ niệm 92 năm Ngày Truyền thống công tác dân vận của Đảng (15/10/1930 - 15/10/2022), ngày 13/10, Ban CHQS Quận 3, TPHCM phối hợp với Ban Dân vận Quận ủy tổ chức tặng quà gia đình chính sách trên địa bàn Quận 3 và xã Phước Thạnh, huyện Củ Chi.
![](/fileman/Uploads/tbNews/30463/thumb/hinh-1045.jpg)
Đại diện Ban CHQS Quận 3 và các đơn vị trao quà cho gia đình chính sách.
Hai đơn vị trao tặng 40 phần quà, mỗi phần gồm 300.000đ tiền mặt và quà. Đây là tấm lòng của cán bộ, chiến sĩ, công chức, viên chức Quận 3 và nhà hảo tâm gửi đến các gia đình chính sách, trẻ em mồ côi do dịch bệnh Covid - 19, qua đó góp phần chăm lo đời sống vật chất, tinh thần cho các gia đình chính sách.
Dương Quang Huy