![](/fileman/Uploads/tbNews/18040/thumb/img20200514183720_20200515083257108.jpg)
Tại lễ phát động, lãnh đạo Ban CHQS huyện động viên cán bộ, chiến sĩ lâu nay còn sử dụng thuốc lá, phải khẩn trương khắc phục, vì đơn vị, vì cộng đồng và vì một môi trường lành mạnh, quyết tâm bỏ thói quen sử dụng thuốc lá. Ban CHQS sự huyện giao Hội đồng thi đua, tổ thi đua, các cụm trưởng thi đua tổ chức nhận xét, đánh giá, chấm điểm để biểu dương, khen thưởng các tập thể làm tốt để nhân rộng trong đơn vị. Phê bình những tập thể và cá nhân thực hiện chưa tốt, để khắc phục.