(QK7 Online) - Ngày 16-1, tại Vũng Tàu, thừa ủy quyền của Bộ Tư lệnh Hải quân và Tổng Công ty Tân cảng Sài Gòn, Hải đoàn 129 tổ chức trao 67 triệu đồng đến 13 đồng chí là cán bộ, đoàn viên công đoàn, người lao động đang công tác tại đơn vị mắc bệnh hiểm nghèo, gia đình có hoàn cảnh khó khăn.
Chỉ huy Hải đoàn trao tiền hỗ trợ các quân nhân.
Thượng tá Phạm Văn Quý - Phó Chính ủy Hải đoàn ân cần thăm hỏi, động viên, chia sẻ những khó khăn của các gia đình quân nhân, mong các đồng chí và người thân nhanh chóng hồi phục sức khỏe, vượt khó vươn lên để ổn định cuộc sống, an tâm tư tưởng để tiếp tục công tác và cống hiến cho đơn vị.
Công Hoan