![](/fileman/Uploads/tbNews/15429/thumb/1.jpg)
Đại tá Phan Văn Xựng, Phó Chính ủy Bộ Tư lệnh Tp HCM thông báo tại hội nghị.
Đại tá Phan Văn Xựng, Phó Chính ủy Bộ Tư lệnh Thành phố đã thông báo kết quả Hội nghị lần thứ 11 Ban Chấp hành Trung ương Đảng (khóa XII) về các dự thảo văn kiện trình Đại hội XIII của Đảng. Dự thảo báo cáo chính trị và Dự thảo Báo cáo 10 năm thực hiện cương lĩnh xây dựng đất nước trong thời kỳ quá độ lện Chủ nghĩa xã hội (bổ sung, phát triển năm 2011); Dự thảo báo cáo đánh giá kết quả thực hiện nhiệm vụ phát triển kinh tế - xã hội 5 năm (2016-2020) và phương hướng, nhiệm vụ phát triển kinh tế - xã hội 5 năm (2021-2025); Báo cáo công tác Tài chính Đảng năm 2018; Báo cáo những công việc quan trọng Bộ Chính trị đã giải quyết từ sau Hội nghị Trung ương khóa 10 khóa XII đến Hội nghị Trung ương 11 khóa XII…
![](/fileman/Uploads/tbNews/15429/thumb/3.jpg)
![](/fileman/Uploads/tbNews/15429/thumb/4.jpg)
Các đại biểu dự hội nghị.