Thay mặt Bộ Tư lệnh Hiến Binh Quân đội Hoàng gia Campuchia, Đại tướng On So Khon cảm ơn sự đón tiếp trọng thị và thân mật của Bộ Tư lệnh Quân khu 7 đối với đoàn. Đồng thời gửi lời chúc tốt đẹp đến cán bộ, chiến sĩ lực lượng vũ trang Quân khu 7 và nhân dân Việt Nam nhân dịp Tết cổ truyền Đinh Dậu năm 2017. Đại tướng On So Khon khẳng định quân đội và nhân dân Campuchia luôn ghi nhớ sự giúp đỡ của quân đội và nhân dân Việt Nam trong sự nghiệp giải phóng dân tộc cũng như những giúp đỡ trong công cuộc xây dựng đất nước hiện nay. Đại tướng On So Khon mong rằng trong thời gian tới giữa Đảng, nhân dân và Quân đội hai nước sẽ có nhiều hợp tác , giúp đỡ nhau trên nhiều lĩnh vực như kinh tế, chính trị, xã hội…cũng như thường xuyên trao đổi đoàn, góp phần thắt chặt tình đoàn kết, hữu nghị truyền thống giữa hai nước và hai quân đội sẽ ngày càng phát triển tốt đẹp trong tương lai.
Đại tướng On So Khon, Phó Tư lệnh Bộ Tư lệnh Hiến binh Campuchia
tặng quà và thư chúc mừng năm mới cho Thiếu tướng Phan Tấn Tài, Phó Tư lệnh Quân khu 7.
Thiếu tướng Phan Tấn Tài, Phó Tư lệnh Quân khu 7 cảm ơn những tình cảm và lời chúc tốt đẹp mà Bộ Tư lệnh Hiến binh Campuchia đã dành cho Bộ Tư lệnh Quân khu 7 và chúc Ngài Đại tướng cùng các thành viên trong đoàn sức khoẻ và gặt hái nhiều thành công trong năm mới. Đồng chí Phó Tư lệnh Quân khu 7 hy vọng rằng sang năm 2017 giữa hai đơn vị sẽ có nhiều hợp tác, giao lưu hơn nữa nhằm tô thắm thêm mối quan hệ đoàn kết, gắn bó giữa Bộ Tư lệnh Hiến binh Campuchia và Bộ Tư lệnh Quân khu 7, góp phần giữ vững tình hình an ninh, chính trị trong khu vực, cùng nhau xây dựng và phát triển đất nước.