![](/fileman/Uploads/tbNews/22530/thumb/img0066.jpg)
Theo đó, cán bộ, chiến sĩ được tuyên truyền, giới thiệu về nội dung, giá trị 2 tác phẩm sách là “90 năm lịch sử vẻ vang của Đảng Cộng sản Việt Nam” do Nhà xuất bản Lao động phát hành và “Bộ đội Cụ Hồ - giá trị văn hóa Việt Nam” do Nhà xuất bản Quân đội Nhân dân phát hành; tham gia hái hoa dân chủ bốc thăm trả lời những câu hỏi gắn liền với Ngày sách Việt Nam 21/4 và cảm nhận về một quyền sách bất kỳ mình tâm đắc. Bên cạnh đó, còn được tham quan trưng bày 4 mảng sách chuyên đề về Đảng, Bác Hồ; về quê hương đất nước và biển đảo; mảng sách về Quân đội, Quân khu và LLVT tỉnh và mảng sách về những tấm gương mẫu mực trong chiến đấu, lao động, học tập và công tác.
![](/fileman/Uploads/tbNews/22530/thumb/img0064.jpg)
Đại tá Nguyễn Đình Chuẩn, Chính ủy Bộ CHQS tỉnh trao thưởng cho cán bộ, chiến sĩ đạt giải tham gia hái hoa dân chủ.