![](/fileman/Uploads/tbNews/9880/thumb/image005.jpg)
Được sự lãnh đạo, chỉ đạo của Thường vụ Đảng ủy, Ban Chủ nhiệm Cục Kỹ thuật, qua 12 năm thực hiện xây dựng điểm đơn vị vững mạnh toàn diện, Đảng ủy, Ban Chủ nhiệm Kho K75 đã quan tâm lãnh đạo, chỉ đạo và bám sát chỉ thị, tiêu chuẩn để đề ra nội dung, biện pháp thực hiện cụ thể sát với tình hình thực tế của đơn vị. Quá trình thực hiện đơn vị đã đạt được kết quả khá toàn diện, góp phần nâng cao chất lượng tổng hợp và sức chiến đấu, đáp ứng yêu cầu nhiệm vụ mà Thường vụ, Đảng ủy, Ban Chủ nhiệm Cục Kỹ thuật giao.
Phát biểu chỉ đạo hội nghị, Đại tá Nguyễn Văn Hùng, Phó Chủ nhiệm Kỹ thuật Quân khu đánh giá cao kết quả đạt được trong 12 năm xây dựng điểm đơn vị vững mạnh toàn diện, trên cơ sở 5 tiêu chuẩn trong Chỉ thị 917, đồng thời yêu cầu đơn vị phát huy kết quả đạt được, tiếp tục xây dựng đơn vị vững mạnh toàn diện tiêu biểu để các đơn vị tham quan, học hỏi, áp dụng triển khai sâu rộng trong toàn Cục Kỹ thuật.
Tại hội nghị, Đảng ủy, Ban Chủ nhiệm Kho K75 đã khen thưởng cho 5 tập thể và 12 cá nhân đã có thành tích xuất sắc trong xây dựng đơn vị vững mạnh toàn diện 12 năm qua.