Lực lượng dân quân tham gia dọn dẹp tuyến đường liên xã
Đây là một trong chuỗi các hoạt động, công trình, phần việc trong chiến dịch Chiến dịch tình nguyện Mùa hè xanh năm 2017 của Đoàn thanh niên xã phối hợp cùng Ban Chỉ huy Quân sự xã, nhằm thể hiện trách nhiệm của tuổi trẻ, của lực lượng vũ trang đối với xã hội, góp phần xây dựng nông thôn mới, tô đẹp thêm hình ảnh các chiến sĩ DQTV, người đoàn viên, thanh niên với tinh thần luôn sẵn sàng xung kích, tình nguyện vì cuộc sống cộng đồng.