![](/fileman/Uploads/tbNews/31298/thumb/img8976_20221220080434434.jpg)
Tại đây, đồng chí Bí thư Tỉnh ủy ghi nhận, đánh giá cao những thành tích đạt được trong thực hiện các chỉ tiêu nhiệm vụ quốc phòng, quân sự địa phương của Ban Chỉ huy quân sự phường Tân An trong năm 2022. Đồng chí yêu cầu thời gian tới, Ban Chỉ huy quân sự phường tiếp tục phát huy kết quả đạt được, tiếp tục quán triệt và triển khai thực hiện tốt chủ trương chính sách của Đảng và Nhà nước về công tác quân sự, quốc phòng địa phương; kết hợp chặt chẽ nhiệm vụ quân sự, quốc phòng, an ninh với xây dựng phát triển kinh tế-xã hội, nhất là việc tiếp cận, học tập công nghệ thông tin để kịp thời phối hợp với các đơn vị ở phường tuyên truyền, hướng dẫn người dân thực hiện tốt công tác chuyển đổi số..., góp phần xây dựng tỉnh Bình Dương ngày càng phát triển, thông minh, văn minh, nghĩa tình.
![](/fileman/Uploads/tbNews/31298/thumb/img8934.jpg)