Nhân dịp này, Đảng ủy, chỉ huy Sư đoàn 5 bày tỏ lòng biết ơn sâu sắc tới Đảng ủy, Bộ Tư lệnh Quân khu 7, các cơ quan, đơn vị trong và ngoài Quân đội; cảm ơn cấp ủy Đảng, chính quyền và Nhân dân các địa phương nơi sư đoàn đóng quân và làm nhiệm vụ đã quan tâm giúp đỡ, tạo điều kiện thuận lợi để sư đoàn hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ trong 57 năm qua.
2094 lượt xem
Đảng ủy, chỉ huy Sư đoàn 5 kính báo
(QK7 Online) - Nhân kỷ niệm 57 năm Ngày truyền thống Sư đoàn 5 (23/11/1965 - 23/11/2022), Đảng ủy, chỉ huy Sư đoàn 5 trân trọng gửi tới các đồng chí cán bộ, sĩ quan, quân nhân chuyên nghiệp, công nhân viên quốc phòng, hạ sĩ quan - binh sĩ, các đồng chí thương binh, bệnh binh, thân nhân các gia đình liệt sĩ; các đồng chí nghỉ hưu, phục viên, chuyển ngành, xuất ngũ; các đồng chí lãnh đạo, chỉ huy sư đoàn đã và đang công tác tại Sư đoàn 5 qua các thời kỳ lời thăm hỏi ân cần, thân thiết nhất. Kính chúc các đồng chí và gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc, tiếp tục giữ vững và phát huy phẩm chất “Bộ đội Cụ Hồ”, truyền thống “Đoàn kết trung dũng, cơ động linh hoạt, tự lực tự cường, đánh thắng mọi kẻ thù” của Sư đoàn 5 - Đơn vị 2 lần Anh hùng lực lượng vũ trang Nhân dân trên mọi lĩnh vực công tác.
Nhân dịp này, Đảng ủy, chỉ huy Sư đoàn 5 bày tỏ lòng biết ơn sâu sắc tới Đảng ủy, Bộ Tư lệnh Quân khu 7, các cơ quan, đơn vị trong và ngoài Quân đội; cảm ơn cấp ủy Đảng, chính quyền và Nhân dân các địa phương nơi sư đoàn đóng quân và làm nhiệm vụ đã quan tâm giúp đỡ, tạo điều kiện thuận lợi để sư đoàn hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ trong 57 năm qua.
Nhân dịp này, Đảng ủy, chỉ huy Sư đoàn 5 bày tỏ lòng biết ơn sâu sắc tới Đảng ủy, Bộ Tư lệnh Quân khu 7, các cơ quan, đơn vị trong và ngoài Quân đội; cảm ơn cấp ủy Đảng, chính quyền và Nhân dân các địa phương nơi sư đoàn đóng quân và làm nhiệm vụ đã quan tâm giúp đỡ, tạo điều kiện thuận lợi để sư đoàn hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ trong 57 năm qua.
ĐẢNG ỦY - CHỈ HUY SƯ ĐOÀN 5