![](/fileman/Uploads/tbNews/27489/thumb/111595717032022_20220318075001728.jpg)
Năm 2021, Đảng ủy, Ban giám đốc Nông trường 719 lãnh đạo, chỉ đạo các cơ quan, đội sản xuất triển khai thực hiện đồng bộ các mặt công tác, làm tốt công tác giáo dục chính trị tư tưởng, phát huy tinh thần dân chủ, xây dựng mối đoàn kết nội bộ; đồng thuận, chia sẻ khó khăn với người lao động; năng suất, chất lượng vườn cây được giữ vững, thu nhập và chính sách cho người lao động được đảm bảo. Doanh thu của nông trường đạt 15,694 tỷ đồng, bằng 98,8% kế hoạch, trong đó sản lượng cà phê đạt 2.261 tấn, hạt điều tươi 522 tấn; thu nhập bình quân đầu người 7,78 triệu đồng/người/tháng.
Năm 2022, nông trường xác định mục tiêu chủ yếu: Doanh thu đạt 15,958 tỷ đồng; thu nhập bình quân 7,7 triệu đồng/người/tháng; tập trung chăm sóc các loại vườn cây theo đúng hướng dẫn quy trình kỹ thuật; làm tốt công tác cung ứng vật tư, bao tiêu sản phẩm, tăng thu nhập, cải thiện đời sống người lao động; chú trọng luyện tập các phương án sẵn sàng chiến đấu, không để bị động, bất ngờ...