(QK7 Online) – Thừa ủy quyền thủ trưởng Bộ Tư lệnh Quân khu 7, ngày 28/1, Thiếu tướng Nguyễn Văn Hiệu, Bí thư Đảng ủy Cục Chính trị, Phó Chủ nhiệm Chính trị Quân khu và thủ trưởng các cơ quan đến thăm, chúc Tết các đơn vị thuộc Bộ Quốc phòng trên địa bàn tỉnh Bình Dương.
Thiếu tướng Nguyễn Văn Hiệu, Phó Chủ nhiệm Chính trị Quân khu cùng đoàn công tác đã đến thăm, chúc Tết Đảng ủy, Ban giám hiệu Trường Sĩ quan Công binh; Lữ đoàn Đặc công 429 và Lữ đoàn 94 - Tổng Cục II (Bộ Quốc phòng).
![](/fileman/Uploads/tbNews/21370/thumb/1_20210128162859060.jpg)
Thiếu tướng Nguyễn Văn Hiệu chúc Tết Đảng ủy, Ban giám hiệu Trường sĩ quan Công binh.
Đồng chí Phó Chủ nhiệm Chính trị Quân khu đã gửi lời chúc của thủ trưởng Bộ Tư lệnh Quân khu đến cán bộ, chiến sĩ các đơn vị và gia đình năm mới an khang, thịnh vượng, hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ năm 2021. Đồng chí Phó Chủ nhiệm Chính trị Quân khu mong rằng trong thời gian tới, các đơn vị sẽ tiếp tục hỗ trợ, phối hợp chặt chẽ với LLVT Quân khu góp phần giữ vững ổn định an ninh chính trị và trật tự an toàn xã hội trên địa bàn.
![](/fileman/Uploads/tbNews/21370/thumb/2.jpg)
Đồng chí Phó Chủ nhiệm Chính trị Quân khu và đoàn công tác chúc Tết Lữ đoàn Đặc công 429.
![](/fileman/Uploads/tbNews/21370/thumb/3.jpg)
Đoàn công tác Quân khu chúc Tết Lữ đoàn 94.
![](/fileman/Uploads/tbNews/21370/thumb/4.jpg)
Thiếu tướng Nguyễn Văn Hiệu, Phó Chủ nhiệm Chính trị Quân khu chúc Tết Trung đoàn 271.
Đoàn công tác Quân khu cũng đã đến thăm, chúc Tết cán bộ, chiến sĩ Trung đoàn 271 (Sư đoàn bộ binh 5). Thiếu tướng Nguyễn Văn Hiệu mong rằng cán bộ, chiến sĩ Trung đoàn sẽ tiếp tục phát huy những kết quả đạt được; khắc phục mọi khó khăn, phát huy sức mạnh tổng hợp, xây dựng đơn vị vững mạnh toàn diện “mẫu mực, tiêu biểu”; quyết tâm hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ được giao. Đồng thời chăm lo tốt đời sống vật chất, tinh thần cho cán bộ, chiến sĩ trong đơn vị; tổ chức các hoạt động vui xuân, đón Tết cổ truyền vui tươi, an toàn, sẵn sàng chiến đấu cao.
Long Hồ