![](/fileman/Uploads/tbNews/20966/thumb/images2337744a1503_20210102060358672.jpg)
Đại tá Nguyễn Bình Sơn và các cán bộ, chiến sĩ cùng nhau ôn lại những chặng đường cách mạng mà Thiếu tướng Phạm Văn Kha đã trải qua. Thay mặt cán bộ, chiến sĩ trong lực lượng vũ trang tỉnh Lâm Đồng, Đại tá Nguyễn Bình Sơn gửi lời cảm ơn Thiếu tướng Phạm Văn Kha về những đóng góp của ông cho sự nghiệp cách mạng; đồng thời, chúc Thiếu tướng Phạm Văn Kha luôn mạnh khỏe, trường thọ. Thiếu tướng Phạm Văn Kha năm nay 98 tuổi.