![](/fileman/Uploads/tbNews/16092/thumb/imgp3156_20191224094922874.jpg)
Đoàn đến thăm chúc mừng các Linh mục, Mục sư bà con giáo dân Tòa giám mục Phú Cường, Nhà thờ Chánh tòa Phú Cường, Nhà thờ thánh Giuse và Ban đại diện Hội thánh Tin lành tỉnh Bình Dương hưởng mùa giáng sinh vui vẻ, tràn đầy hạnh phúc, đoàn cũng mong muốn các các Linh mục, chức sắc tôn giáo sẽ tiếp tục động viên bà con giáo dân chấp hành các chủ trương, chính sách của Đảng và pháp luật Nhà nước, xây dựng và bảo vệ Tổ quốc, giữ gìn an ninh chính trị, trật tự an toàn xã hội, góp phần thúc đẩy phát triển kinh tế - xã hội địa phương.
Các Linh mục, Mục sư cảm ơn sự quan tâm của Bộ Tư lệnh Quân khu và Bộ CHQS tỉnh, qua đó thắt chặt hơn tình cảm gắn bó giữa bà con giáo dân trên địa bàn và cán bộ, chiến sĩ đảm bảo cho mùa Giáng sinh an lành, hạnh phúc.