![](/fileman/Uploads/tbNews/14882/thumb/img6761.jpg)
Quang cảnh hội nghị.
Dự hội nghị có Trung tướng Võ Minh Lương – Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Tư lệnh Quân khu 7; Trung tướng Trần Hoài Trung, Bí thư Đảng ủy, Chính ủy Quân khu; Thiếu tướng Nguyễn Văn Nam, Phó Tư lệnh Quân khu; Thiếu tướng Nguyễn Minh Hoàng, Phó Chính ủy Quân khu; Thiếu tướng Đỗ Văn Bảnh, Chủ nhiệm Chính trị Quân khu cùng Thủ trưởng các cơ quan Quân khu.
Về phía các doanh nghiệp trên địa bàn có ông Bùi Thanh Trúc – Chủ tịch HĐQT – kiêm Tổng Giám đốc Tập đoàn DONACOOP; ông Bùi Xuân Huy – Tổng Giám đốc tập đoàn NovaLand; ông Dương Tấn Vinh – Giám đốc Công ty TNHH Waterfront; ông Vũ Tuân – Giám đốc Công ty CP An Phú Long cùng các thành viên của các công ty.
![](/fileman/Uploads/tbNews/14882/thumb/img6752.jpg)
![](/fileman/Uploads/tbNews/14882/thumb/img6756.jpg)
Trung tướng Trần Hoài Trung thông tin đến các tập đoàn, doanh nghiệp các mô hình hoạt động hiệu quả của Quân khu 7.
Đảng ủy, Bộ Tư lệnh Quân khu 7 mong rằng các tập đoàn, doanh nghiệp trên địa bàn và Quân khu thường xuyên tạo điều kiện, hợp tác, tương trợ lẫn nhau góp phần xây dựng lượng vũ trang vững mạnh, hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ, giữ vững an ninh chính trị, ổn định địa bàn để phát triển kinh tế, nâng cao đời sống nhân dân. Đảng ủy, Bộ Tư lệnh Quân khu gửi lời cảm ơn đến lãnh đạo các tập đoàn, doanh nghiệp với tình cảm chí nghĩa, chí tình đã kề vai sát cánh, đồng hành, giúp đỡ Quân khu 7 thời gian qua, đồng thời chúc các tập đoàn, doanh nghiệp trên địa bàn Quân khu luôn luôn phát triển nhanh, bền vững.
![](/fileman/Uploads/tbNews/14882/thumb/img6793.jpg)
Tin, ảnh: Nguyễn Hoàng