![](/fileman/Uploads/tbNews/4339/thumb/2.jpg)
Các học viên tham gia lớp tập huấn.
Trong thời gian 2 ngày,học viên được tập huấn, bồi dưỡng các nội dung như: Kỹ năng xử lý tình huống phức tạp về an ninh chính trị, trật tự an toàn xã hội; kỹ năng tuyên truyền đường lối, chủ trương của Đảng, chính sách, luật pháp Nhà nước. Trước khi kết thúc lớp tập huấn, các học viên sẽ tham gia viết bài thu hoạch về kết quả học tập. Đây là một nội dung trong hoạt động công tác Đảng, công tác chính trị hằng năm của Ban Chỉ huy Quân sự Quận 11.