Phát biểu động viên cán bộ, chiến sĩ Ban CHQS Quận, đồng chí Lê Thị Diễm Huỳnh, Chủ tịch Hội LHPN Quận 4 ghi nhận công sức của cán bộ, chiến sĩ Ban CHQS Quận 4 trong phòng, chống dịch bệnh, cùng các ban, ngành, đoàn thể địa phương chung sức đẩy lùi dịch bệnh, đồng thời chia sẻ những khó khăn, vất vả, nguy hiểm của đội ngũ cán bộ, chiến sĩ làm nhiệm vụ trong khu vực cách ly và mong rằng cán bộ, chiến sĩ LLVT Quận 4 giữa gìn sức khỏe, thực hiện tốt nhiệm vụ được giao, tiếp tục là chỗ dựa vững chắc cho chính quyền, ban, ngành, đoàn thể địa phương trong công tác phòng, chống dịch bệnh Covid – 19.
![](/fileman/Uploads/tbNews/17790/thumb/hinh-310.jpg)