Trong quá trình công tác, đồng chí Toán luôn phát huy vai trò tiên phong gương mẫu của người đảng viên, có nhiều đóng góp công sức xây dựng xây dựng Đảng bộ trong sạch vững mạnh, xây dựng LLVT tỉnh vững mạnh toàn diện.
![](/fileman/Uploads/tbNews/19832/thumb/dong-chi-tran-tue-hien-chu-tich-ubnd-tinh-tang-huy-hieu-30-nam-tuoi-dang-1.jpg)
Tại buổi lễ, đồng chí Trần Tuệ Hiền, Phó Bí thư Đảng ủy Quân sự, Chủ tịch UBND tỉnh trao tặng Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng, hoa chúc mừng đảng viên Phạm Khắc Toán. Đồng chí Trần Tuệ Hiền mong muốn trong thời gian tới đồng chí Phạm Khắc Toán tiếp tục phấn đấu rèn luyện, tu dưỡng bản thân, đem hết sức lực, chí tuệ và khả năng của mình để tiếp tục cống hiến nhiều hơn nữa, luôn hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ được giao, góp phần xây dựng Đảng trong sạch vững mạnh, đáp ứng yêu cầu nhiệm vụ trong tình hình mới.