(QK7 Online) - Hưởng ứng Chiến dịch “Hành quân xanh” lần thứ X năm 2016 do Thành đoàn Thành phố Hồ Chí Minh phát động, cán bộ - đoàn viên thanh niên Trung đoàn Gia Định, Bộ Tư lệnh Thành phố Hồ Chí Minh đã có nhiều hoạt động hiệu quả, thiết thực.
![](/uploadwb/image/TRANGCACTINHTHANH/TPHCM/NAM2016/THANG08/Thanh%20nien%20Gia%20Dinh%20tham%20gia%20he%20tinh%20nguyen%20nam%202016.jpg)
(QK7 Online) - Hưởng ứng Chiến dịch “Hành quân xanh” lần thứ X năm 2016 do Thành đoàn Thành phố Hồ Chí Minh phát động, cán bộ - đoàn viên thanh niên Trung đoàn Gia Định, Bộ Tư lệnh Thành phố Hồ Chí Minh đã có nhiều hoạt động hiệu quả, thiết thực.
Cơ quan chủ quản: Bộ Tư lệnh Quân khu 7
Giấy phép số 486/GP-BTTTT ngày 28/07/2021
© Báo Quân khu 7 điện tử giữ bản quyền nội dung trên website này.
Chỉ được phát hành lại thông tin từ website này khi có sự đồng ý bằng văn bản của báo.
Tòa soạn: 17 Hồ Văn Huê, P.9, Q.Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh
Tổng Biên tập: Đại tá Nguyễn Văn Bắc
Email: [email protected]