Đoàn cán bộ, Bộ Tư lệnh Thành phố thăm hỏi, tặng hoa chúc mừng nhân dân khu dân cư, và mong muốn bà con nơi đây gắn bó chặt chẽ, hiệu quả hơn nữa với chính quyền các cấp và cộng đồng nhân dân trên địa bàn; nỗ lực vượt qua khó khăn, vươn lên xây dựng cuộc sống mới ngày càng tốt đẹp hơn, góp phần xây dựng địa phương ngày càng giàu đẹp.
Đoàn đã tặng 24 suất quà, mỗi suất 500.000 đồng cho đồng bào Khmer của khu dân cư. Trước đó, đoàn cán bộ Bộ Tư lệnh Thành phố cũng đến thăm, tặng quà tết chùa Candaran, quận 3 và chùa Po thi wong, quận Tân Bình.