![](/fileman/Uploads/tbNews/23940/thumb/dsc9785_20210725090531069.jpg)
Tấm lòng của LLVT tỉnh Bình Phước gửi bộ đội và Nhân dân tỉnh Bình Dương.
Đây là tấm lòng của LLVT tỉnh Bình Phước nhằm hiện thực hóa chủ trương của Đảng ủy, Bộ tư lệnh Quân khu 7 “Đơn vị, địa phương tuyến sau hỗ trợ giúp đỡ đơn vị, địa phương tuyến trước; ngoài vùng dịch giúp đỡ trong vùng dịch; vùng có dịch ít giúp đỡ vùng có dịch nhiều”. Qua đó, gửi gắm tình cảm, tấm lòng của Nhân dân và cán bộ, chiến sĩ LLVT tỉnh Bình Phước đến Nhân dân, cán bộ, chiến sĩ LLVT tỉnh Bình Dương... với mong muốn mọi người cùng nhau vượt qua khó khăn, chiến thắng dịch bệnh để ổn định cuộc sống.
Mặc dù số lượng rau, củ, quả không nhiều, nhưng chuyến hàng đầy ắp nghĩa tình của LLVT Bình Phước góp phần đảm bảo cung ứng kịp thời các mặt hàng thiết yếu để ổn định đời sống cán bộ, chiến sĩ và Nhân dân nơi tâm dịch.