Từ 26 hồ sơ, Ban tổ chức đã chọn trao cho 11 kỹ sư, công nhân tiêu biểu. Đó là các gương: Bùi Đức Thịnh, Công ty Truyền tải điện 4; Hứa Minh Tuấn, Công ty Môi trường Đô thị TP Hồ Chí Minh; Võ Dũng, Tổng công ty Cấp nước Sài Gòn; Huỳnh Ngọc Thạch, Công ty Cổ phần Tin nhãn hàng An Lạc; Lê Đức Anh, Công ty Cổ phần Thực phẩm Cholimex; Dương Văn Nhân, Công ty Cổ phần Việt Nam Kỹ nghệ súc sản; Hà Thị Loan, Trung tâm Công nghệ Sinh học TP Hồ Chí Minh; Đỗ Tiến Trung, Công ty Điện lực Hóc Môn; Đỗ Hữu Thức, Công ty TNHH Quốc tế Unilever Việt Nam; Nguyễn Bảo Minh, Công ty TNHH Một thành viên Cao su Thống Nhất; Trịnh Minh Đức, Công ty TNHH Niseei Electric Việt Nam.
![](/fileman/Uploads/tbNews/9833/thumb/assssn20180820004358238.jpg)