![](/fileman/Uploads/tbNews/16447/thumb/img5011.jpg)
Đại tá Nguyễn Văn Trứ tặng quà đầu xuân, chúc cán bộ, chiến sĩ, nhân viên các đơn vị đứng chân trên tuyến biên giới vui xuân, đón tết vui vẻ, hạnh phúc. Đồng thời lưu ý các đơn vị phải luôn nêu cao tinh thần cảnh giác, phối hợp chặt chẽ với các lực lượng chức năng trên địa bàn giữ vững an ninh chính trị, trật tự an toàn xã hội trong dịp tết cổ truyền của dân tộc để nhân dân vui xuân, đón tết bình an.