(QK7 Online) - Nhân kỷ niệm 68 năm Ngày Thầy thuốc Việt Nam (27/2/1955-27/2/2023), Đại tá Nguyễn Trần Long, Phó Chính ủy Quân đoàn 4 đến thăm, tặng quà, chúc mừng tới tập thể cán bộ, nhân viên Sở Y tế Thành phố Hồ Chí Minh, Bệnh viện Thống Nhất, Bệnh viện Quân y 175, Bệnh viện Quân y 4.
Bộ Tư lệnh Quân đoàn 4 chúc mừng Bệnh viện Quân y 175.
Bộ Tư lệnh Quân đoàn 4 chúc mừng Sở Y tế Thành phố Hồ Chí Minh.
![](/fileman/Uploads/tbNews/32131/thumb/tai-benh-vien-thong-nhat.jpg)
Bộ Tư lệnh Quân đoàn 4 chúc mừng Bệnh viện Thống Nhất.
![](/fileman/Uploads/tbNews/32131/thumb/tai-benh-vien-quan-y-4.jpg)
Bộ Tư lệnh Quân đoàn 4 chúc mừng Bệnh viện Quân y 4.
Thay mặt Bộ Tư lệnh Quân đoàn 4, Đại tá Nguyễn Trần Long chúc tập thể cán bộ, nhân viên ngành Y tế luôn dồi dào sức khỏe, tiếp tục vượt qua những khó khăn, thách thức, hoàn thành tốt nhiệm vụ mà Đảng và Nhà nước giao phó. Thời gian qua, đặc biệt đợt cao điểm phòng, chống Covid - 19, Nhân dân cả nước đánh giá cao sự nỗ lực, vượt khó để hoàn thành tốt công tác chăm sóc, điều trị cho bệnh nhân.
Đại tá Nguyễn Trần Long mong muốn ngành Y tế tiếp tục phát triển, phấn đấu thực hiện xuất sắc nhiệm vụ cao cả của ngành là chữa bệnh cứu người, xứng đáng “lương y như từ mẫu”.
Lâm Tuấn Anh