![](/fileman/Uploads/tbNews/16585/thumb/12_20200202101311289.jpg)
Hai đồng chí được nhận Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng đợt này là đồng chí Thượng tá Trần Quang Vinh - Ủy viên Ban Thường vụ Đảng ủy, Phó Chính ủy Lữ đoàn, là đảng viên sinh hoạt tại Chi bộ Phòng Chính trị và đồng chí Trung tá Lê Xuân Thông - Đảng ủy viên Đảng ủy, Chủ nhiệm Hậu cần Lữ đoàn, là đảng viên sinh hoạt tại Chi bộ Phòng Hậu cần.
Thượng tá Trần Quang Vinh thay mặt cho các đảng viên được nhận Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng phát biểu cảm tưởng bày tỏ niềm xúc động, tự hào khi được nhận Huy hiệu cao quý. Đồng thời cũng bày tỏ sự xúc động trước sự quan tâm của Đảng ủy Lữ đoàn tổ chức buổi lễ trang trọng, bản thân hứa sẽ tiếp tục phấn đấu vượt qua mọi khó khăn để tiếp tục hoàn thành tốt mọi công việc và nhiệm vụ do Đảng và cấp trên phân công. Đồng chí đã bày tỏ lòng biết ơn sâu sắc đến Đảng, Nhà nước, Quân đội, nhân dân và các đồng chí đảng viên trong chi bộ, nơi hàng ngày bản thân học tập, công tác, rèn luyện và phấn đấu.