Tại những nơi đến thăm, đại diện lãnh đạo Bộ CHQS tỉnh tặng hoa, chúc mừng cán bộ, giáo viên, nhân viên cùng những thành tích mà Sở Giáo dục & Đào tạo cũng như các nhà trường đạt được thời gian qua. Lãnh đạo Bộ CHQS tỉnh mong muốn thời gian tới, Sở Giáo dục & Đào tạo và đội ngũ cán bộ, giáo viên các nhà trường tiếp tục tạo điều kiện giúp đỡ, phối hợp với các cơ quan, đơn vị trong LLVT tỉnh để trao đổi thông tin, kinh nghiệm và nghiệp vụ trong công tác đào tạo, bồi dưỡng kiến thức quốc phòng-an ninh cho các đối tượng; thực hiện tốt chương trình giáo dục quốc phòng-an ninh cho học sinh, sinh viên trên địa bàn tỉnh; giáo dục, đào tạo thế hệ trẻ của tỉnh nhà thành những công dân tốt, những cán bộ mẫu mực, tận tâm, tận lực, góp phần xây dựng quê hương Bà Rịa-Vũng Tàu ngày càng văn minh giàu đẹp.
718 lượt xem
Bộ CHQS tỉnh BR-VT thăm, chúc mừng Ngày nhà giáo Việt Nam
(QK7 Online) - Ngày 16-11, Bộ CHQS tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu đến thăm và chúc mừng Sở Giáo dục & Đào tạo, các thầy, cô giáo Trường Chính trị tỉnh, Trường Cao đẳng Sư phạm Bà Rịa-Vũng Tàu.
Đại tá Nguyễn Hoàng Tấn, Phó Chính ủy Bộ CHQS tỉnh tặng hoa chúc mừng Sở Giáo dục và Đào tạo.
Tại những nơi đến thăm, đại diện lãnh đạo Bộ CHQS tỉnh tặng hoa, chúc mừng cán bộ, giáo viên, nhân viên cùng những thành tích mà Sở Giáo dục & Đào tạo cũng như các nhà trường đạt được thời gian qua. Lãnh đạo Bộ CHQS tỉnh mong muốn thời gian tới, Sở Giáo dục & Đào tạo và đội ngũ cán bộ, giáo viên các nhà trường tiếp tục tạo điều kiện giúp đỡ, phối hợp với các cơ quan, đơn vị trong LLVT tỉnh để trao đổi thông tin, kinh nghiệm và nghiệp vụ trong công tác đào tạo, bồi dưỡng kiến thức quốc phòng-an ninh cho các đối tượng; thực hiện tốt chương trình giáo dục quốc phòng-an ninh cho học sinh, sinh viên trên địa bàn tỉnh; giáo dục, đào tạo thế hệ trẻ của tỉnh nhà thành những công dân tốt, những cán bộ mẫu mực, tận tâm, tận lực, góp phần xây dựng quê hương Bà Rịa-Vũng Tàu ngày càng văn minh giàu đẹp.
Đại tá Trương Huy Bình, Chủ nhiệm Chính trị Bộ CHQS tỉnh chúc mừng Trường Cao đẳng Sư phạm Bà Rịa-Vũng Tàu.
Kim Loan