![](/fileman/Uploads/tbNews/24685/thumb/24063341926611505175198001116585189132234634n_20210829113218251.jpg)
Tại các điểm đến thăm, đoàn công tác đã thăm hỏi và gửi lời động viên, chia sẻ những khó khăn mà các lực lượng cán bộ Đoàn, đoàn viên, thanh niên đang ngày đêm không quản ngại khó khăn, vất vả làm nhiệm vụ nơi tuyến đầu chống dịch. Đồng thời, mong muốn tuổi trẻ LLVT Thành phố tiếp tục duy trì, phát huy tinh thần xung kích, phẩm chất cao quý Bộ đội Cụ Hồ, chủ động khắc phục khó khăn, phấn đấu hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao, nhằm chung tay góp sức cùng thành phố đẩy lùi dịch bệnh.