![](/fileman/Uploads/tbNews/31621/thumb/s13_20230110081548521.jpg)
Các bạn trẻ sôi nổi tham gia nhiều hoạt động ý nghĩa: Giao lưu văn hóa văn nghệ với chủ đề “Tiếng hát trên trận địa pháo phòng không”; trải nghiệm một ngày làm chiến sĩ; kể chuyện truyền thống; các trò chơi dân gian, vận động... Dịp này, các đơn vị trao 12 suất quà tặng các chiến sĩ có hoàn cảnh khó khăn.
Thượng tá Đinh Tiên Hoàng, Chủ nhiệm Chính trị lữ đoàn, cho biết: "Chương góp phần tăng cường đoàn kết giữa hai đơn vị, nâng cao đời sống cán bộ, chiến sĩ, nhân viên; thiết thực giáo dục, động viên bộ đội xác định tốt nhiệm vụ, chấp hành tốt kỷ luật, vui xuân không quên nhiệm vụ, SSCĐ cao, bảo vệ vững chắc bầu trời Tổ quốc thân yêu".