![](/fileman/Uploads/tbNews/21450/thumb/img5686_20210203154301417.jpg)
Đại tá Phạm Phú Ý thông tin kết quả Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ XIII của Đảng; Đồng thời khẳng định thành công của Đại hội sẽ cổ vũ mạnh mẽ toàn Đảng, toàn dân, toàn quân tiếp tục vượt qua mọi khó khăn, thách thức, tranh thủ thời cơ, thuận lợi, phấn đấu sớm đưa nước ta trở thành một nước phát triển, có thu nhập cao, theo định hướng xã hội chủ nghĩa.
Qua hội nghị giúp cán bộ, chiến sĩ LLVT tỉnh nắm những nội dung cơ bản về kết quả Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ XIII của Đảng. Qua đó thống nhất nhận thức tư tưởng, hành động, nhất trí cao với những nội dung Trung ương đã quyết nghị; nâng cao ý thức, trách nhiệm của cấp ủy, chỉ huy các cấp tổ chức học tập, quán triệt thành công và kết quả Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ XIII của Đảng ở các cơ quan, đơn vị, địa phương trong LLVT tỉnh.