(QK7 Online) - Tại xã Tuyên Bình, huyện Vĩnh Hưng, Hội Cựu chiến binh (CCB) tỉnh Long An phối hợp với Phòng Chẩn trị Y học cổ truyền Thu Dung Đường khám chữa bệnh cho hội viên cựu chiến binh và người dân nghèo trên địa bàn huyện.
Đội ngũ y, bác sĩ của Phòng Chẩn trị Y học cổ truyền Thu Dung Đường khám bệnh cho hội viên cựu chiến binh.
Đội ngũ y, bác sĩ của Phòng Chẩn trị Y học cổ truyền Thu Dung Đường khám bệnh, tư vấn sức khỏe và cấp thuốc hơn 300 hội viên hội cựu chiến binh và người dân nghèo. Đoàn còn trao tặng 300 hệ thống lọc nước, mỗi hệ thống lọc nước trị giá trên 3 triệu đồng.
Đoàn trao tặng quà cho ông Đinh Xuân Lục, hội viên Hội CCB cao tuổi.
Đoàn tặng 2 phần quà cho ông Đinh Xuân Lục và ông Phan Tấn Thành, hội viên Hội CCB cao tuổi c trên địa bàn xã, mỗi phần quà trị giá hơn 1 triệu đồng.
Nguyễn Duy