(QK7 Online) – Sáng ngày 06/1, Thiếu tướng Nguyễn Trường Thắng, Tư lệnh Quân khu và thủ trưởng các cơ quan Quân khu đến chúc Tết lãnh đạo Thành ủy, UBND Thành phố Hồ Chí Minh; chúc Tết và cảm ơn các đơn vị, doanh nghiệp đã đồng hành cùng LLVT Quân khu chống dịch trong năm qua.
Đến thăm, chúc Tết Thành ủy, UBND TP.HCM, Thiếu tướng Nguyễn Trường Thắng cảm ơn Thành ủy, UBND Thành phố đã thường xuyên quan tâm đến cán bộ, chiến sĩ LLVT Quân khu; tích cực ủng hộ các chủ trương, chính sách, mô hình, cách làm mới của LLVT Quân khu trong phòng chống dịch Covid-19 thời gian qua, tạo mọi điều kiện để LLVT Quân khu phát triển vững mạnh toàn diện.
Đồng chí Nguyễn Văn Nên, Bí thư Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh cảm ơn cán bộ, chiến sĩ LLVT Quân khu đã hỗ trợ tích cực để giúp thành phố vượt qua đại dịch, người dân thành phố ghi nhận công lao to lớn của cán bộ, chiến sĩ LLVT Quân khu- sự nỗ lực đó, góp phần giúp cho người dân đón một cái Tết vui vẻ, đầm ấm. Cảm ơn Bộ Tư lệnh Quân khu đã tạo mọi điều kiện để Bộ Tư lệnh TP.HCM phát triển vững mạnh toàn diện, đặc biệt lập được thành tích xuất sắc trong công tác giúp dân phòng chống dịch Covid-19 vừa qua.
![](/fileman/Uploads/wvtbNews_DanhSachTinChuaDuyet_PV/26605/thumb/dsc1764.jpg)
Đồng chí Tư lệnh Quân khu tặng quà chúc mừng năm mới Lãnh đạo Thành ủy, UBND TP.HCM
![](/fileman/Uploads/wvtbNews_DanhSachTinChuaDuyet_PV/26605/thumb/dsc1799.jpg)
Thiếu tướng Nguyễn Trường Thắng (người đứng thứ 4 bên trái sang) tặng quà chúc mừng Lực lượng Công an TP.HCM
![](/fileman/Uploads/wvtbNews_DanhSachTinChuaDuyet_PV/26605/thumb/dsc1851.jpg)
Đồng chí Tư lệnh Quân khu (đứng thứ 3 bên trái) tặng quà chúc mừng năm mới Bộ Tư lệnh TP.HCM
![](/fileman/Uploads/wvtbNews_DanhSachTinChuaDuyet_PV/26605/thumb/dsc1820.jpg)
Đồng chí Tư lệnh Quân khu (đứng thứ 4 bên trái sang) tặng quà chúc mừng năm mới Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng TP.HCM
![](/fileman/Uploads/wvtbNews_DanhSachTinChuaDuyet_PV/26605/thumb/dsc1879.jpg)
Thiếu tướng Nguyễn Trường Thắng tặng quà chúc mừng năm mới Tập đoàn CTGROUP
![](/fileman/Uploads/wvtbNews_DanhSachTinChuaDuyet_PV/26605/thumb/dsc1893.jpg)
Thiếu tướng Nguyễn Trường Thắng tặng quà chúc mừng năm mới Tập đoàn TTC